Tải App ngay
livestream
Đăng nhập

    Lịch thi đấu bóng đá trong tuần từ 22/3 đến 28/3

    21-03-2021 06:49:03 Lượt xem:54

    Thedolive cập nhật lịch thi đấu bóng đá trong tuần từ ngày 22/3 đến 28/3


    Ngày 22/3

     

    Premier League

    02:30     Aston Villa           vs            Tottenham        

     

    Serie A

    00:00     Fiorentina           vs            AC Milan             

    02:45     RomaRoma         vs            Napoli  

     

    Bundesliga

    00:00     Freiburg               vs            Augsburg

                   

    La Liga

    00:30     Atletico                vs            Alaves  

    03:00     Sociedad              vs            Barcelona

                   

    Ligue 1

    02:00     Brest     vs            Angers 

    02:00     Dijon     vs            Reims   

    02:00     Lille        vs            Nimes  

    02:00     Metz     vs            Rennais               

    02:00     Montpellier        vs            Bordeaux           

    02:00     Nantes    vs         Lorient 

    02:00     Nice       vs            Marseille            

    02:00     Saint-Etienne     vs            Monaco

    02:00     Strasbourg          vs            Lens      

    03:00     Lyon      vs            Paris Saint-Germain       

     

    Cúp FA

    00:00     Leicester              vs            Man United   

    Ngày 23/3

    Không có trận

     

    Ngày 24/3

    Không có trận


    Ngày 25/3

     

    Vòng loại World Cup khu vực Châu Âu

    00:00     Qatar     vs            Luxembourg     

    02:45     Bồ Đào Nha        vs            Azerbaijan

    02:45     Serbia     vs          Republic of Ireland         

    02:45     Phần Lan              vs            Bosnia and Herzegovina               

    02:45     Pháp      vs            Ukraine               

    00:00     Estonia    vs         CH Séc 

    02:45     Bỉ            vs            Wales   

    00:00     Thổ Nhĩ Kỳ          vs            Hà Lan  

    02:45     Gibraltar              vs            Na Uy   

    02:45     Latvia    vs           Montenegro     

    02:45     Đảo Síp vs            Slovakia               

    02:45     Malta      vs          Nga       

    02:45     Slovenia               vs            Croatia


    Ngày 26/3

     

    Vòng loại World Cup khu vực Nam Mỹ

    04:00     Bolivia     vs          Peru     

    05:00     Venezuela          vs            Ecuador               

    07:30     Chile      vs            Paraguay

     

    Vòng loại World Cup khu vực Châu Âu

    02:45     Tây Ban Nha       vs            Hy Lạp

    02:45     Thụy Điển            vs            Gruzia

    00:00     Bulgaria                vs            Thụy Sĩ 

    02:45     Italy       vs            Northern Ireland

    00:00     Israel     vs            Đan Mạch           

    02:45     Moldova              vs            Quần đảo Faroe

    02:45     Scotland               vs            Áo

    02:45     Andorra               vs            Albania

    02:45     Anh        vs            San Marino        

    02:45     Hungary               vs            Ba Lan

    02:45     Đức        vs            Ai-xơ-len            

    02:45     Liechtenstein     vs            Armenia

    02:45     Romania              vs            North Macedonia


    Ngày 27/3

     

    Vòng loại World Cup khu vực Nam Mỹ

    05:00     Colombia             vs            Brazil    

    07:00     Argentina            vs            Uruguay

                   

    Vòng loại World Cup khu vực Châu Âu

    21:00     Montenegro      vs            Gibraltar

    21:00     Nga        vs            Slovenia              


    Ngày 28/3

     

    Vòng loại World Cup khu vực Châu Âu

    00:00     Qatar     vs            Azerbaijan         

    02:45     Republic of Ireland          vs            Luxembourg     

    02:45     Serbia     vs          Bồ Đào Nha       

    23:00     Gruzia     vs          Tây Ban Nha      

    20:00     Kazakhstan         vs            Pháp     

    00:00     Belarus   vs          Estonia

    02:45     CH Séc    vs          Bỉ           

    23:00     Đan Mạch            vs            Moldova             

    00:00     Hà Lan     vs          Latvia   

    00:00     Na Uy      vs          Thổ Nhĩ Kỳ         

    00:00     Croatia    vs          Đảo Síp

    02:45     Slovakia                vs            Malta   

    23:00     Albania   vs          Anh       

    23:00     Armenia               vs            Ai-xơ-len 


    Thông tin chi tiết theo dõi tại: xem bong da truc tiep

    Tin tức nóng

    Tin tức liên quan